| Kích thước | Trung bình (30-50cm), nhu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu | PP |
| Sử dụng | Túi mua sắm |
| Mô hình | xy-30003 |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
| Vật liệu | pp, Vật liệu nhiều lớp |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
| Đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận |
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |
| Vật liệu | pp, Vật liệu nhiều lớp |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
| Đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận |
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |
| áp dụng giới tính | Trung lập / Nam và Nữ |
|---|---|
| Sử dụng | Mua sắm |
| Thanh toán | TT |
| GSM | 130gm-190gm |
| Màu sắc | CMYK |
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |
|---|---|
| Mẫu | 7 ngày |
| Trọng lượng của vải | 100g---180g |
| Bền chặt | Vâng. |
| Nguyên liệu thô | PP |
| Bao bì | Hộp hộp/pp Bao bì |
|---|---|
| Chìa khóa | TÚI KHÔNG DỆT |
| Bền chặt | Vâng. |
| Trọng lượng của vải | 100g---180g |
| Lông vũ | Tay cầm gấp |
| Xử lý | Tay cầm dệt / nylon |
|---|---|
| Kích thước | Trung bình |
| Độ bền | Mạnh |
| Thân thiện với môi trường | Vâng. |
| Khép kín | khóa kéo |
| Sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
|---|---|
| Hình dạng | Tùy chỉnh |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Vật liệu | PP |
| Mặt in | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Khuyến mãi |
| Sử dụng | Rau |
| Cấu trúc vật liệu | PP |
| Loại túi | túi dệt |
| Vật liệu | pp, Vật liệu nhiều lớp |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Cửa hàng tạp hóa |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |
| Đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận |