| Sử dụng | Túi mua sắm |
|---|---|
| Khép kín | khóa kéo |
| Xử lý | Tay cầm dệt / nylon |
| tái sử dụng | Vâng. |
| cán màng | bóng/mờ |
| Mục | Túi mua hàng tạp hóa tái sử dụng không dệt |
|---|---|
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |
| Lông vũ | Tay cầm gấp |
| Mẫu | 7 ngày |
| Màu sắc | CMYK |
| Washable | Yes |
|---|---|
| Material | PP |
| Size | SMALL/MEDIUM/Large/XXL |
| Handle Type | Double |
| Capacity | 20kg |
| Thân thiện với môi trường | Vâng. |
|---|---|
| Loại vật liệu | PP dệt có cán |
| loại đóng kín | Dây kéo, nút |
| Kích thước túi | tùy chỉnh |
| Kích thước | Kích cỡ khác nhau có sẵn |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Cửa hàng tạp hóa |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |
| Đơn đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận. |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Kinh doanh & Mua sắm, Tạp hóa |
| Sử dụng | Khuyến mãi, Siêu thị, Tạp hóa |
| Cấu trúc vật liệu | PP |
| Loại túi | túi dệt |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Kinh doanh & Mua sắm |
| Sử dụng | Khuyến mãi, siêu thị, tạp hóa, triển lãm |
| Cấu trúc vật liệu | PP |
| Loại túi | túi dệt |
| Loại tay cầm | Hai lần. |
|---|---|
| Có thể giặt | Vâng. |
| Màu sắc | CMYK hoặc màu panton |
| Công suất | 20kg |
| Vật liệu | PP |
| Bao bì | Hộp hộp/pp Bao bì |
|---|---|
| Chìa khóa | TÚI KHÔNG DỆT |
| Bền chặt | Vâng. |
| Trọng lượng của vải | 100g---180g |
| Lông vũ | Tay cầm gấp |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
|---|---|
| tái sử dụng | Vâng |
| Loại túi | Túi hàng hóa |
| thiết kế tùy chỉnh | Có sẵn |
| Không thấm nước | Vâng |