| Công suất | 20kg |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Vâng. |
| Loại tay cầm | Hai lần. |
| Có thể giặt | Vâng. |
| Có thể gập lại | Vâng. |
| loại đóng kín | dây kéo |
|---|---|
| Vật liệu | Polypropylen dệt |
| Thân thiện với môi trường | Vâng. |
| Sử dụng | Mua sắm, mua sắm, quảng cáo |
| tái sử dụng | Vâng. |
| Mục | Túi mua hàng tạp hóa tái sử dụng không dệt |
|---|---|
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |
| Lông vũ | Tay cầm gấp |
| Mẫu | 7 ngày |
| Màu sắc | CMYK |
| Loại tay cầm | Chất liệu thân máy / Tay cầm bằng nylon |
|---|---|
| tái sử dụng | Vâng. |
| Thân thiện với môi trường | Vâng. |
| Dung tải | 20 - 50 kg |
| loại đóng kín | dây kéo |
| Màu sắc | Màu cmyk hoặc panton |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| In | Có thể tùy chỉnh |
| Loại xử lý loại | Chất liệu thân máy / Tay cầm bằng nylon |
| Cách sử dụng | Mua sắm, mua sắm, quảng cáo |
| Nguyên liệu thô | PP |
|---|---|
| Màu sắc | CMYK |
| Chìa khóa | TÚI KHÔNG DỆT |
| Bền chặt | Vâng. |
| mục đích | Túi mua sắm PP |
| dây đeo | Dây đeo vai có thể điều chỉnh |
|---|---|
| Niêm mạc | PVC |
| Màu sắc | CMYK hoặc màu panton |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Đặc điểm | Nhẹ, bền |
| Loại tay cầm | Hai lần. |
|---|---|
| Có thể giặt | Vâng. |
| Màu sắc | CMYK hoặc màu panton |
| Công suất | 20kg |
| Vật liệu | PP |
| Durability | Reusable And Long-lasting |
|---|---|
| Customization | Size, Color, Printing, And Logo |
| Bag Type | Tote Bag |
| Feature | Recyclable |
| Handle | Woven Handle/nylon |
| Xử lý | Tay cầm dệt / nylon |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Loại túi | Túi hàng hóa |
| Có thể tái sử dụng | Đúng |
| Đơn hàng tùy chỉnh | chấp nhận |