| Không thấm nước | Vâng. |
|---|---|
| Thân thiện với môi trường | Vâng. |
| thiết kế tùy chỉnh | Có sẵn |
| Độ bền | Mạnh |
| Loại túi | Túi hàng hóa |
| Thân thiện với môi trường | Vâng. |
|---|---|
| Loại vật liệu | PP dệt có cán |
| loại đóng kín | Dây kéo, nút |
| Kích thước túi | tùy chỉnh |
| Kích thước | Kích cỡ khác nhau có sẵn |
| Loại tay cầm | Xử lý vòng lặp |
|---|---|
| loại đóng kín | dây kéo |
| tái sử dụng | Vâng. |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| in ấn | Có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Bề mặt | Mượt mà |
| Niêm phong | May vá |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày để làm mẫu |
| Sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
| Sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
|---|---|
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày để làm mẫu |
| Thanh toán | TT |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Niêm phong | May vá |
| Kích thước | Trung bình |
|---|---|
| tái sử dụng | Vâng |
| cán màng | bóng/mờ |
| Vật liệu | Vải dệt mạ |
| Không thấm nước | Vâng |
| tái sử dụng | Vâng |
|---|---|
| Sử dụng | Mua sắm hàng tạp hóa, du lịch, lưu trữ |
| Loại tay cầm | Tay cầm gia cố |
| Loại đóng cửa | Zipper hoặc Snap |
| Màu sắc | các loại màu sắc |
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |
|---|---|
| Mẫu | 7 ngày |
| Trọng lượng của vải | 100g---180g |
| Bền chặt | Vâng. |
| Nguyên liệu thô | PP |
| Bền chặt | Vâng. |
|---|---|
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |
| Bao bì | Hộp hộp/pp Bao bì |
| Lông vũ | Tay cầm gấp |
| mục đích | Túi mua sắm PP |
| Kích thước | nhỏ bé |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM |
| Tải trọng | 20kg |
| Màu sắc | CMYK |
| thời gian lấy mẫu | 7 ngày |