| Custom Order | Accept |
|---|---|
| Surface Handling | Gravure Printing |
| Keyword | PP WOVEN BAG |
| Closure Type | Zipper Or Button |
| Sample | FREE |
| Mục | Túi mua hàng tạp hóa tái sử dụng không dệt |
|---|---|
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |
| Lông vũ | Tay cầm gấp |
| Mẫu | 7 ngày |
| Màu sắc | CMYK |
| Hình dạng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Niêm phong | May vá |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mượt mà |
| Tương thích với môi trường | Vâng. |
|---|---|
| Có thể gập lại | Vâng. |
| Vật liệu | PP |
| Màu sắc | CMYK hoặc màu panton |
| Phong cách | Túi xách cầm tay |
| Lịch sử nhà máy | 20 năm |
|---|---|
| Khả năng trọng lượng | Tối đa 20kg |
| Đơn đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận. |
| Độ bền | Cao |
| Mẫu | miễn phí |
| Kích thước | Có nhiều kích cỡ khác nhau |
|---|---|
| Loại đóng cửa | Dây kéo, nút |
| Chọn tay cầm | tay cầm đôi |
| Màu sắc | CMYK hoặc màu panton |
| Vật liệu | PP |
| Lịch sử nhà máy | 20 năm |
|---|---|
| Bề mặt | Mượt mà |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
| Vật liệu | PP |
| Loại túi | Túi hàng hóa |
|---|---|
| Độ bền | Mạnh |
| Kích thước | Trung bình |
| Việc đóng cửa | khóa kéo |
| Vật liệu | Vải dệt mạ |
| Customization | Available |
|---|---|
| Usage | Shopping, Grocery, Promotional |
| Handle Type | Body Material /nylon Handle |
| Printing | Customizable |
| Reusable | Yes |
| Đơn đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận. |
|---|---|
| in ấn | Flexographic hoặc ống đồng |
| Độ bền | Tái sử dụng và lâu dài |
| Sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| Chọn tay cầm | Tay cầm dệt / nylon |