| Loại hoa văn | In động vật |
|---|---|
| Kích thước | Lớn(>50cm) |
| Vật liệu | dệt thoi |
| Phong cách | Bao PP |
| Kích thước | To lớn |
| Bền chặt | Vâng. |
|---|---|
| Tính năng | Một lần sử dụng hoặc phân hủy sinh học |
| Chìa khóa | TÚI KHÔNG DỆT |
| Nguyên liệu thô | PP |
| Mẫu | 7 ngày |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
|---|---|
| Hình dạng | Tùy chỉnh |
| Niêm phong | May vá |
| Thanh toán | TT |
| Bề mặt | Mượt mà |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
| Kích thước | nhu cầu khách hàng |
| Niêm phong | May vá |
|---|---|
| Mặt in | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | PP |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày để làm mẫu |
| Bề mặt | Mượt mà |
| payment | Tt |
|---|---|
| Surface | Smooth |
| Usage | Shopping, Packaging, Promotion, Etc. |
| Printing Side | Customized |
| Sealing | Sewing |
| Sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
|---|---|
| Thanh toán | TT |
| Mặt in | Tùy chỉnh |
| Hình dạng | Tùy chỉnh |
| Niêm phong | May vá |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày để làm mẫu |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Mực in | Mực thân thiện với môi trường |
| Hình dạng | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | pp, Vật liệu nhiều lớp |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Cửa hàng tạp hóa |
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |
| Tính năng | CÓ THỂ TÁI CHẾ |
| Đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận |
| Vật liệu | bao PP dệt |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| Tính năng | Rào chắn |
| Đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận |
| Màu sắc | tùy chỉnh |