| Kích thước | nhỏ bé |
|---|---|
| Sử dụng | Mua sắm |
| Sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| Thanh toán | TT |
| Đường ống | 2cm |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Khuyến mãi |
| Mô hình | xy-30003 |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
| Kích thước | nhu cầu khách hàng |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Bề mặt | Mượt mà |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Mực in | Mực thân thiện với môi trường |
| Lịch sử nhà máy | 20 năm |
| Loại hoa văn | Hoạt hình |
|---|---|
| Kích thước | Lớn(>50cm) |
| Vật liệu | dệt thoi |
| Phong cách | gấp |
| túi tái chế | Túi hàng hóa |
| Material | PP |
|---|---|
| Durability | 10 Kg Or More |
| Factory History | 20 Years |
| payment | Tt |
| Printing Side | Customized |
| Loại hoa văn | Thư |
|---|---|
| Kích thước | Nhỏ (20-30cm) |
| Vật liệu | Không dệt |
| Phong cách | Xử lý |
| túi mua sắm không dệt | Khuyến mại |
| Loại hoa văn | In động vật |
|---|---|
| Kích thước | Vừa(30-50cm) |
| Vật liệu | PP |
| Phong cách | Xử lý |
| Túi mua sắm PP | Khuyến mại |
| Loại hoa văn | Hoạt hình |
|---|---|
| Kích thước | Nhỏ (20-30cm), nhu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | dệt thoi |
| Phong cách | bao PP dệt |
| Tên sản phẩm | Túi mua sắm vải dệt PP |
| Vật liệu | pp, Vật liệu nhiều lớp |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
| Đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận |
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Sử dụng | Túi mua sắm |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mô hình | xy-30563 |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |