| Nguyên liệu thô | PP |
|---|---|
| Màu sắc | CMYK |
| Chìa khóa | TÚI KHÔNG DỆT |
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |
| Mẫu | 7 ngày |
| BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh | Có sẵn |
|---|---|
| Lông vũ | Tay cầm gấp |
| Màu sắc | CMYK |
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |
| Mẫu | 7 ngày |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
| Sử dụng | Rau |
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |
| Printing | Customized Logo |
|---|---|
| Handle | Woven Handle/nylon |
| Customized Design | Available |
| Waterproof | Yes |
| Closure | Zipper Closure |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày để làm mẫu |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Mực in | Mực thân thiện với môi trường |
| Hình dạng | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
|---|---|
| Hình dạng | Tùy chỉnh |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Vật liệu | PP |
| Mặt in | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Mặt in | Tùy chỉnh |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Hình dạng | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
| thiết kế tùy chỉnh | Có sẵn |
|---|---|
| in ấn | BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh |
| Thân thiện với môi trường | Vâng. |
| Sử dụng | Túi mua sắm |
| Loại túi | Túi hàng hóa |
| Surface | Smooth |
|---|---|
| Usage | Shopping, Packaging, Promotion, Etc. |
| Durability | 10 Kg Or More |
| Shape | Customized |
| payment | Tt |
| Material | Laminated Woven |
|---|---|
| Usage | Shopping Bag |
| Durability | Strong |
| Waterproof | Yes |
| Size | Medium |