| Mực in | Mực thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Thanh toán | TT |
| Material | PP |
|---|---|
| Durability | 10 Kg Or More |
| Factory History | 20 Years |
| payment | Tt |
| Printing Side | Customized |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Sử dụng | Túi mua sắm |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mô hình | xy-30563 |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
| Kích thước | nhu cầu khách hàng |
| sử dụng công nghiệp | Cửa hàng tạp hóa |
|---|---|
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
| Sử dụng | Rau |
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |
| Đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận |
| Loại tay cầm | Hai lần. |
|---|---|
| Có thể giặt | Vâng. |
| Màu sắc | CMYK hoặc màu panton |
| Công suất | 20kg |
| Vật liệu | PP |
| Vật liệu | pp dệt |
|---|---|
| Màu sắc | Phối màu |
| Công suất | 15kg |
| Ứng dụng | Sản phẩm quảng cáo|Quà tặng|Mua sắm |
| Từ khóa | PP |
| Tiện | Dễ dàng mở và đóng |
|---|---|
| Bảo vệ | Bảo vệ nội dung khỏi bụi bẩn |
| loại đóng kín | dây kéo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 120-150 Gsm |
| Màu sắc | CMYK hoặc màu panton |
|---|---|
| Đặc điểm | Bền, Có thể tái sử dụng, Chống ẩm |
| Số lượng | 120 PC mỗi gói |
| Bảo vệ | Bảo vệ nội dung khỏi bụi bẩn |
| Tiện | Dễ dàng mở và đóng |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
|---|---|
| Hình dạng | Tùy chỉnh |
| Niêm phong | May vá |
| Thanh toán | TT |
| Bề mặt | Mượt mà |