| Vật liệu | pp, Vật liệu nhiều lớp |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
| Đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận |
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |
| áp dụng giới tính | Trung lập / Nam và Nữ |
|---|---|
| Màu sắc | CMYK |
| Sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| Tải trọng | 20kg |
| GSM | 130gm-190gm |
| Loại tay cầm | Xử lý vòng lặp |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Dung tải | 20 - 50 kg |
| Vật liệu | Polypropylen dệt |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
|---|---|
| Vật liệu | Polypropylen dệt |
| Thân thiện với môi trường | Vâng. |
| in ấn | Có thể tùy chỉnh |
| Sử dụng | Mua sắm, mua sắm, quảng cáo |
| loại đóng kín | dây kéo |
|---|---|
| Vật liệu | Polypropylen dệt |
| Thân thiện với môi trường | Vâng. |
| Sử dụng | Mua sắm, mua sắm, quảng cáo |
| tái sử dụng | Vâng. |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Sử dụng | Mua sắm, mua sắm, quảng cáo |
| Vật liệu | Polypropylen dệt |
| Màu sắc | CMYK hoặc màu panton |
| loại đóng kín | dây kéo |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
|---|---|
| Thân thiện với môi trường | Vâng. |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| tái sử dụng | Vâng. |
| loại đóng kín | dây kéo |
| Reusable | Yes |
|---|---|
| Eco-Friendly | Yes |
| Usage | Shopping, Grocery, Promotional |
| Material | Woven Polypropylene |
| Printing | Customizable |
| Sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
|---|---|
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Lịch sử nhà máy | 20 năm |
| Vật liệu | PP |
| Usage | Shopping, Grocery, Promotional |
|---|---|
| Load Capacity | 20 --50 Kg |
| Closure Type | Zipper |
| Reusable | Yes |
| Eco-Friendly | Yes |