| Loại hoa văn | sọc |
|---|---|
| Kích thước | Vừa(30-50cm) |
| Vật liệu | dệt thoi |
| Phong cách | Xử lý |
| túi mua sắm dệt | Khuyến mại |
| Printing | Flexographic Or Gravure |
|---|---|
| Weight Capacity | Customized |
| Bag Type | Tote Bag |
| Reusable | Yes |
| Size | Customized |
| thiết kế tùy chỉnh | Có sẵn |
|---|---|
| cán màng | bóng/mờ |
| Thân thiện với môi trường | Vâng. |
| in ấn | BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Vật liệu | pp, Vật liệu nhiều lớp |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |
| Đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận |
| Cách sử dụng | Du lịch, sử dụng hàng ngày |
|---|---|
| túi | Có sẵn |
| Xử lý | Xử lý hàng đầu |
| Kích cỡ | Nhỏ, trung bình, lớn |
| Niêm mạc | PVC hoặc không được dệt |
| Ứng dụng | Tốt nhất cho nhà, văn phòng và di chuyển |
|---|---|
| Sử dụng | Lưu trữ và tổ chức |
| Đặc điểm | Bền, Có thể tái sử dụng, Chống ẩm |
| Vật liệu | PP |
| Niêm phong | Chất chứa được niêm phong |
| BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh | Có sẵn |
|---|---|
| Bao bì | Hộp hộp/pp Bao bì |
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |
| Mẫu | 7 ngày |
| Chìa khóa | TÚI KHÔNG DỆT |
| Màu sắc | CMYK |
|---|---|
| BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh | Có sẵn |
| Trọng lượng của vải | 100g---180g |
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |
| Mục | Túi mua hàng tạp hóa tái sử dụng không dệt |
| Đường ống | 2cm |
|---|---|
| Màu sắc | CMYK |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| Sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Nguyên liệu thô | PP |
|---|---|
| BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh | Có sẵn |
| Màu sắc | CMYK |
| Tính năng | Một lần sử dụng hoặc phân hủy sinh học |
| Mẫu | 7 ngày |