| Vật liệu | Không dệt |
|---|---|
| Phong cách | Túi dây kéo cá nhân có tay cầm |
| Kích thước | Nhỏ (20-30cm) |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Sử dụng | Khuyến mãi, Mua sắm, Quà tặng, Đóng gói, Hàng tạp hóa |
| Vật liệu | pp, Vật liệu nhiều lớp |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Cửa hàng tạp hóa |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
| Sử dụng | Rau |
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |
| Loại hoa văn | sọc |
|---|---|
| Kích thước | Trung bình (30-50cm), nhu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | dệt thoi |
| Phong cách | Bao PP |
| Tên sản phẩm | Bao PP |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Đồ gia dụng |
| Sử dụng | Sản phẩm gia dụng khác |
| Cấu trúc vật liệu | PP |
| Loại túi | túi dệt |
| Kích thước | nhỏ bé |
|---|---|
| Sử dụng | Mua sắm |
| Sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| Thanh toán | TT |
| Đường ống | 2cm |
| Sử dụng | Mua sắm |
|---|---|
| Không thấm nước | Vâng. |
| Tải trọng | 20kg |
| Sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| Đường ống | 2cm |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Khuyến mãi |
| Mô hình | xy-30003 |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
| Kích thước | nhu cầu khách hàng |
| Kích thước | Lớn(>50cm), theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu | PP |
| Sử dụng | Túi mua sắm |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mô hình | xy-30003 |
| Kích thước | Trung bình (30-50cm), nhu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu | PP |
| Sử dụng | Túi mua sắm |
| Mô hình | xy-30003 |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
| Loại hoa văn | Hoạt hình |
|---|---|
| Kích thước | Lớn(>50cm) |
| Vật liệu | dệt thoi |
| Phong cách | gấp |
| túi tái chế | Túi hàng hóa |