| Sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
|---|---|
| Thanh toán | TT |
| Mặt in | Tùy chỉnh |
| Hình dạng | Tùy chỉnh |
| Niêm phong | May vá |
| Vật liệu | pp, Vật liệu nhiều lớp |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Cửa hàng tạp hóa |
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |
| Tính năng | CÓ THỂ TÁI CHẾ |
| Đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Kinh doanh & Mua sắm, Tạp hóa |
| Sử dụng | Khuyến mãi, Siêu thị, Tạp hóa |
| Cấu trúc vật liệu | PP |
| Loại túi | túi dệt |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Bề mặt | Mượt mà |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Mực in | Mực thân thiện với môi trường |
| Lịch sử nhà máy | 20 năm |
| Màu sắc | Màu cmyk hoặc panton |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| In | Có thể tùy chỉnh |
| Loại xử lý loại | Chất liệu thân máy / Tay cầm bằng nylon |
| Cách sử dụng | Mua sắm, mua sắm, quảng cáo |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày để làm mẫu |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Mực in | Mực thân thiện với môi trường |
| Hình dạng | Tùy chỉnh |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
|---|---|
| Hình dạng | Tùy chỉnh |
| Niêm phong | May vá |
| Thanh toán | TT |
| Bề mặt | Mượt mà |
| Màu sắc | CMYK hoặc màu panton |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Loại đóng cửa | Chiếc khóa khóa |
| Sử dụng | Mua sắm, mua sắm, quảng cáo |
| Loại tay cầm | Chất liệu thân máy / Tay cầm bằng nylon |
| Loại tay cầm | Hai lần. |
|---|---|
| Có thể giặt | Vâng. |
| Màu sắc | CMYK hoặc màu panton |
| Công suất | 20kg |
| Vật liệu | PP |
| Material | PP |
|---|---|
| Durability | 10 Kg Or More |
| Factory History | 20 Years |
| payment | Tt |
| Printing Side | Customized |