| Vật liệu | Chất liệu PP, PP |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Hộ gia đình |
| Sử dụng | Gói |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Mặt in | Tùy chỉnh |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Hình dạng | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
| Printing | Customized Logo |
|---|---|
| Handle | Woven Handle/nylon |
| Customized Design | Available |
| Waterproof | Yes |
| Closure | Zipper Closure |
| Thân thiện với môi trường | Vâng. |
|---|---|
| Loại vật liệu | PP dệt có cán |
| loại đóng kín | Dây kéo, nút |
| Kích thước túi | tùy chỉnh |
| Kích thước | Kích cỡ khác nhau có sẵn |
| Mực in | Mực thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Thanh toán | TT |
| Kích thước | Trung bình (30-50cm), nhu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu | PP |
| Sử dụng | Túi quà |
| tên | bao PP dệt |
| Mô hình | xy-552 |
| Vật liệu | pp, Vật liệu nhiều lớp |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
| Đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận |
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Đồ gia dụng |
| Sử dụng | Sản phẩm gia dụng khác |
| Cấu trúc vật liệu | PP |
| Loại túi | túi dệt |
| Sử dụng | Mua sắm, mua sắm, quảng cáo |
|---|---|
| Loại tay cầm | Chất liệu thân máy / Tay cầm bằng nylon |
| tái sử dụng | Vâng. |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| loại đóng kín | dây kéo |
| Hình dạng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Niêm phong | May vá |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Bề mặt | Mượt mà |