| Loại hoa văn | sọc |
|---|---|
| Kích thước | Trung bình (30-50cm), Kích thước tùy chỉnh |
| Vật liệu | PP |
| Phong cách | Xử lý |
| túi mua sắm không dệt | Thân thiện với môi trường |
| thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
|---|---|
| Thời gian sản xuất | 25 ngày |
| Sử dụng | Mua Sắm, Khuyến Mãi Hoặc Quà Tặng |
| Xử lý | tay cầm đôi |
| Loại tay cầm | vải PP |
| Kích thước | Lớn(>50cm), theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu | PP |
| Sử dụng | Túi mua sắm |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mô hình | xy-30003 |
| Kích thước | Trung bình (30-50cm), nhu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Không dệt |
| Sử dụng | Túi mua sắm |
| Mô hình | xy-30003 |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
| Kích thước | Trung bình (30-50cm), nhu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Không dệt |
| Sử dụng | Túi mua sắm |
| Mô hình | xy-30003 |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
| Nguyên liệu thô | PP |
|---|---|
| Màu sắc | CMYK |
| Chìa khóa | TÚI KHÔNG DỆT |
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |
| Mẫu | 7 ngày |
| Purpose | PP Shopping Bag |
|---|---|
| Sample | 7 Days |
| Item | Non Woven Reusable Grocery Shopping Bag |
| Packing | Carton Box/pp Package |
| Durable | Yes |
| Bền chặt | Vâng. |
|---|---|
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |
| Bao bì | Hộp hộp/pp Bao bì |
| Lông vũ | Tay cầm gấp |
| mục đích | Túi mua sắm PP |
| Customized Logo | Available |
|---|---|
| Item | Non Woven Reusable Grocery Shopping Bag |
| Packing | Carton Box/pp Package |
| Purpose | PP Shopping Bag |
| Feature | Disposable|biodegradable |
| Mục | Túi mua hàng tạp hóa tái sử dụng không dệt |
|---|---|
| Bền chặt | Vâng. |
| Lông vũ | Tay cầm gấp |
| Mẫu | 7 ngày |
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |