| áp dụng giới tính | Trung lập / Nam và Nữ |
|---|---|
| Sử dụng | Mua sắm |
| Thanh toán | TT |
| GSM | 130gm-190gm |
| Màu sắc | CMYK |
| Đường ống | 2cm |
|---|---|
| Màu sắc | CMYK |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| Sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Loại túi | Túi hàng hóa |
|---|---|
| Không thấm nước | Vâng. |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Kích thước | Trung bình |
| thiết kế tùy chỉnh | Có sẵn |
| áp dụng giới tính | Trung lập / Nam và Nữ |
|---|---|
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| GSM | 130gm-190gm |
| Tải trọng | 20kg |
| Sử dụng | Mua sắm |
| BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh | Có sẵn |
|---|---|
| Lông vũ | Tay cầm gấp |
| Màu sắc | CMYK |
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |
| Mẫu | 7 ngày |
| Kích thước | nhỏ bé |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM |
| Tải trọng | 20kg |
| Màu sắc | CMYK |
| thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| Mực in | Mực thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Thanh toán | TT |
| Mực in | Mực thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Lịch sử nhà máy | 20 năm |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Công suất | 50kg |
|---|---|
| Sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Lịch sử nhà máy | 20 năm |
| Mực in | Mực thân thiện với môi trường |
| Sử dụng | Mua sắm |
|---|---|
| Không thấm nước | Vâng. |
| Tải trọng | 20kg |
| Sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| Đường ống | 2cm |