| Thời gian sản xuất | 25 ngày |
|---|---|
| Ưu đãi thiết kế | Có sẵn |
| Xử lý | tay cầm đôi |
| Sử dụng | Mua Sắm, Khuyến Mãi Hoặc Quà Tặng |
| Loại tay cầm | vải PP |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Bề mặt | Mượt mà |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Mực in | Mực thân thiện với môi trường |
| Lịch sử nhà máy | 20 năm |
| Niêm phong | May vá |
|---|---|
| Mặt in | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | PP |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày để làm mẫu |
| Bề mặt | Mượt mà |
| Sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
|---|---|
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Lịch sử nhà máy | 20 năm |
| Vật liệu | PP |
| Loại tay cầm | Hai lần. |
|---|---|
| Có thể giặt | Vâng. |
| Màu sắc | CMYK hoặc màu panton |
| Công suất | 20kg |
| Vật liệu | PP |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Khuyến mãi |
| Sử dụng | Rau |
| Cấu trúc vật liệu | PP |
| Loại túi | túi dệt |
| Vật liệu | pp, Vật liệu nhiều lớp |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Cửa hàng tạp hóa |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |
| Đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày để làm mẫu |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Mực in | Mực thân thiện với môi trường |
| Hình dạng | Tùy chỉnh |
| Surface Handling | Gravure Printing |
|---|---|
| Handle | Woven Handle/nylon |
| Customization | Size, Color, Printing, And Logo |
| Weight Capacity | Customized |
| Bag Type | Tote Bag |
| Màu sắc | CMYK hoặc màu panton |
|---|---|
| Không thấm nước | Vâng. |
| dây đeo | Dây đeo vai có thể điều chỉnh |
| Khép kín | dây kéo |
| Đặc điểm | Nhẹ, bền |