| Thân thiện với môi trường | Vâng. |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Dung tải | 20 - 50 kg |
| loại đóng kín | dây kéo |
| Reusable | Yes |
|---|---|
| Eco-Friendly | Yes |
| Usage | Shopping, Grocery, Promotional |
| Material | Woven Polypropylene |
| Printing | Customizable |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Vật liệu | Polypropylen dệt |
| thiết kế tùy chỉnh | Có sẵn |
|---|---|
| in ấn | BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh |
| Thân thiện với môi trường | Vâng. |
| Sử dụng | Túi mua sắm |
| Loại túi | Túi hàng hóa |
| Handle | Woven Handle/nylon |
|---|---|
| Size | Medium |
| Eco-Friendly | Yes |
| Usage | Shopping Bag |
| Lamination | Glossy/Matt |
| BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh | Có sẵn |
|---|---|
| Bao bì | Hộp hộp/pp Bao bì |
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |
| Mẫu | 7 ngày |
| Chìa khóa | TÚI KHÔNG DỆT |
| Sử dụng | Mua sắm, mua sắm, quảng cáo |
|---|---|
| Không thấm nước | Vâng. |
| Dung tải | 20 - 50 kg |
| loại đóng kín | dây kéo |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Sử dụng | Túi mua sắm |
|---|---|
| Khép kín | khóa kéo |
| Xử lý | Tay cầm dệt / nylon |
| tái sử dụng | Vâng. |
| cán màng | bóng/mờ |
| Màu sắc | CMYK hoặc màu panton |
|---|---|
| Sử dụng | Du lịch, sử dụng hàng ngày |
| Đặc điểm | Nhẹ, bền |
| Tên sản phẩm | Túi kiểm tra PP |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Bao bì | Hộp hộp/pp Bao bì |
|---|---|
| Chìa khóa | TÚI KHÔNG DỆT |
| Bền chặt | Vâng. |
| Trọng lượng của vải | 100g---180g |
| Lông vũ | Tay cầm gấp |