| Sử dụng | Túi mua sắm |
|---|---|
| Loại túi | Túi hàng hóa |
| Xử lý | Tay cầm dệt / nylon |
| Thân thiện với môi trường | Vâng. |
| Vật liệu | Vải dệt mạ |
| Đường ống | 2cm |
|---|---|
| Màu sắc | CMYK |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| Sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Handle Type | Body Material /nylon Handle |
|---|---|
| Reusable | Yes |
| Closure Type | Zipper |
| Load Capacity | 20 --50 Kg |
| Waterproof | Yes |
| áp dụng giới tính | Trung lập / Nam và Nữ |
|---|---|
| Màu sắc | CMYK |
| Sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| Tải trọng | 20kg |
| GSM | 130gm-190gm |
| Loại tay cầm | Chất liệu thân máy / Tay cầm bằng nylon |
|---|---|
| tái sử dụng | Vâng. |
| Thân thiện với môi trường | Vâng. |
| Dung tải | 20 - 50 kg |
| loại đóng kín | dây kéo |
| Surface Handling | Gravure Printing |
|---|---|
| Handle | Woven Handle/nylon |
| Customization | Size, Color, Printing, And Logo |
| Weight Capacity | Customized |
| Bag Type | Tote Bag |
| Không thấm nước | Đúng |
|---|---|
| Khả năng tải | 20 - 50 kg |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Màu sắc | Màu cmyk hoặc panton |
| Cách sử dụng | Mua sắm, mua sắm, quảng cáo |
| Printing | Customized Logo |
|---|---|
| Material | Laminated Woven |
| Durability | Strong |
| Waterproof | Yes |
| Eco-Friendly | Yes |
| Độ bền | Mạnh |
|---|---|
| thiết kế tùy chỉnh | Có sẵn |
| tái sử dụng | Vâng. |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
|---|---|
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Lịch sử nhà máy | 20 năm |
| Vật liệu | PP |