| OEM | Chào mừng OEM |
|---|---|
| Hình dạng | Túi hàng hóa |
| Bao bì | 12 cái/túi poly |
| loại đóng kín | dây kéo |
| Loại dây đeo | có thể điều chỉnh |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
|---|---|
| Cách sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
| SỰ CHI TRẢ | TT |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| In mực in | Mực thân thiện với môi trường |
| Handle Type | Top Handle |
|---|---|
| Size | Small |
| Port | Ningbo Or Shanghai |
| Pattern Type | Animal Prints/flowers |
| Sample Time | 5 Days |
| Loại vật liệu | PP dệt có cán |
|---|---|
| Thời gian sản xuất | 25 ngày |
| Sử dụng | Mua Sắm, Khuyến Mãi Hoặc Quà Tặng |
| in ấn | in ống đồng |
| loại đóng kín | Dây kéo, nút |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
|---|---|
| Kích thước | nhỏ bé |
| Sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| Đường ống | 2cm |
| Thanh toán | TT |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Phong cách | Túi xách cầm tay |
| Loại tay cầm | Hai lần. |
| Thân thiện với môi trường | Vâng. |
| loại đóng kín | dây kéo |
| Kích thước | tùy chỉnh |
|---|---|
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Niêm phong | May vá |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| thời gian lấy mẫu | 7 ngày để làm mẫu |
| Đường ống | 2cm |
|---|---|
| Kích thước | nhỏ bé |
| Dịch vụ | Oem |
| Màu sắc | CMYK |
| Tải trọng | 20kg |
| Reusable | Yes |
|---|---|
| Lamination | Glossy/Matt |
| Size | Medium |
| Bag Type | Tote Bag |
| Printing | Customized Logo |
| Thời gian sản xuất | 25 ngày |
|---|---|
| Tương thích với môi trường | Vâng |
| Loại tay cầm | vải PP |
| Kích thước túi | Tùy chỉnh |
| in ấn | in ống đồng |