| Material | PP |
|---|---|
| Durability | 10 Kg Or More |
| Factory History | 20 Years |
| payment | Tt |
| Printing Side | Customized |
| Lông vũ | Tay cầm gấp |
|---|---|
| mục đích | Túi mua sắm PP |
| Mẫu | 7 ngày |
| Bền chặt | Vâng. |
| BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh | Có sẵn |
| Handle | Woven Handle/nylon |
|---|---|
| Bag Type | Tote Bag |
| Closure | Zipper Closure |
| Printing | Customized Logo |
| Material | Laminated Woven |
| In ấn bên | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Thời gian mẫu | 7 ngày để làm mẫu |
| Printing | Customized Logo Or Design |
|---|---|
| Size | Various Sizes Available |
| Durable | Yes |
| Foldable | Yes |
| Handle Type | Reinforced Handles |
| Bao bì | Hộp hộp/pp Bao bì |
|---|---|
| Chìa khóa | TÚI KHÔNG DỆT |
| Bền chặt | Vâng. |
| Trọng lượng của vải | 100g---180g |
| Lông vũ | Tay cầm gấp |
| Size | Various Sizes Available |
|---|---|
| Printing | Customized Logo Or Design |
| Handle Type | Reinforced Handles |
| Usage | Grocery Shopping, Travel, Storage |
| Eco-Friendly | Yes |
| Có thể gập lại | Vâng |
|---|---|
| Loại tay cầm | Tay cầm gia cố |
| tái sử dụng | Vâng |
| Sử dụng | Mua sắm hàng tạp hóa, du lịch, lưu trữ |
| Không thấm nước | Vâng |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Bề mặt | Mượt mà |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Mực in | Mực thân thiện với môi trường |
| Lịch sử nhà máy | 20 năm |
| Công suất | 50kg |
|---|---|
| Sử dụng | Mua sắm, Bao bì, Khuyến mãi, v.v. |
| Độ bền | 10 kg trở lên |
| Lịch sử nhà máy | 20 năm |
| Mực in | Mực thân thiện với môi trường |