| Kích thước | Trung bình (30-50cm), nhu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Không dệt |
| Sử dụng | Túi mua sắm |
| Tên sản phẩm | Bao PP |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
| Sử dụng công nghiệp | Cửa hàng tạp hóa |
|---|---|
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |
| Vật liệu | Vật liệu nhiều lớp |
| Tính năng | CÓ THỂ TÁI CHẾ |
| Đơn đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận. |
| Trọng lượng của vải | 100g---180g |
|---|---|
| Bao bì | Hộp hộp/pp Bao bì |
| Mục đích | Túi mua sắm PP |
| Mẫu | 7 ngày |
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |
| BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh | Có sẵn |
|---|---|
| Chìa khóa | TÚI KHÔNG DỆT |
| Mục đích | Túi mua sắm PP |
| Trọng lượng của vải | 100g---180g |
| Sức bền | Vâng. |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
| Kích thước | nhu cầu khách hàng |
| Trọng lượng của vải | 100g---180g |
|---|---|
| Bền chặt | Vâng. |
| Chìa khóa | TÚI KHÔNG DỆT |
| mục đích | Túi mua sắm PP |
| BIỂU TƯỢNG tùy chỉnh | Có sẵn |
| Durable | Yes |
|---|---|
| Packing | Carton Box/pp Package |
| Customized Logo | Available |
| color | CMYK |
| Feather | Folding Handle |
| mục đích | Túi mua sắm PP |
|---|---|
| Chìa khóa | TÚI KHÔNG DỆT |
| Mẫu | 7 ngày |
| Bền chặt | Vâng. |
| Bao bì | Hộp hộp/pp Bao bì |
| Vật liệu | Không dệt |
|---|---|
| Phong cách | Túi dây kéo cá nhân có tay cầm |
| Kích thước | Nhỏ (20-30cm) |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Sử dụng | Khuyến mãi, Mua sắm, Quà tặng, Đóng gói, Hàng tạp hóa |
| Loại hoa văn | sọc |
|---|---|
| Kích thước | Trung bình (30-50cm), nhu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | dệt thoi |
| Phong cách | Bao PP |
| Tên sản phẩm | Bao PP |