| Durable | Yes |
|---|---|
| Packing | Carton Box/pp Package |
| Customized Logo | Available |
| color | CMYK |
| Feather | Folding Handle |
| Mục | Túi mua hàng tạp hóa tái sử dụng không dệt |
|---|---|
| Bền chặt | Vâng. |
| Lông vũ | Tay cầm gấp |
| Mẫu | 7 ngày |
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |
| Bền chặt | Vâng. |
|---|---|
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |
| Bao bì | Hộp hộp/pp Bao bì |
| Lông vũ | Tay cầm gấp |
| mục đích | Túi mua sắm PP |
| Bao bì | Hộp hộp/pp Bao bì |
|---|---|
| Chìa khóa | TÚI KHÔNG DỆT |
| Bền chặt | Vâng. |
| Trọng lượng của vải | 100g---180g |
| Lông vũ | Tay cầm gấp |
| Purpose | PP Shopping Bag |
|---|---|
| Sample | 7 Days |
| Item | Non Woven Reusable Grocery Shopping Bag |
| Packing | Carton Box/pp Package |
| Durable | Yes |
| Customized Logo | Available |
|---|---|
| Item | Non Woven Reusable Grocery Shopping Bag |
| Packing | Carton Box/pp Package |
| Purpose | PP Shopping Bag |
| Feature | Disposable|biodegradable |
| color | CMYK |
|---|---|
| Function | Storage, Promotion,shopping |
| Sample | 7 Days |
| Item | Non Woven Reusable Grocery Shopping Bag |
| Weight Of Woven | 100g---180g |
| Vật liệu | pp, Vật liệu nhiều lớp |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Cửa hàng tạp hóa |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
| Sử dụng | Rau |
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |
| Kích thước | Trung bình (30-50cm), nhu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Không dệt |
| Sử dụng | Túi mua sắm |
| Tên sản phẩm | Bao PP |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
| Kích thước | Trung bình (30-50cm), nhu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Không dệt |
| Sử dụng | Túi mua sắm |
| Mô hình | xy-30003 |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |