| Loại hoa văn | Thư |
|---|---|
| Kích thước | Nhỏ (20-30cm) |
| Vật liệu | Không dệt |
| Phong cách | Xử lý |
| túi mua sắm không dệt | Khuyến mại |
| Bền chặt | Vâng. |
|---|---|
| Tính năng | Một lần sử dụng hoặc phân hủy sinh học |
| Chìa khóa | TÚI KHÔNG DỆT |
| Nguyên liệu thô | PP |
| Mẫu | 7 ngày |
| Kích thước | Trung bình (30-50cm), nhu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Không dệt |
| Sử dụng | Túi mua sắm |
| Mô hình | xy-30003 |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
| Kích thước | Trung bình (30-50cm), nhu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Không dệt |
| Sử dụng | Túi mua sắm |
| Mô hình | xy-30003 |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
| Loại hoa văn | In động vật |
|---|---|
| Kích thước | Vừa(30-50cm) |
| Vật liệu | PP |
| Phong cách | Xử lý |
| Túi mua sắm PP | Khuyến mại |
| Loại hoa văn | sọc |
|---|---|
| Kích thước | Trung bình (30-50cm), nhu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | dệt thoi |
| Phong cách | Bao PP |
| Tên sản phẩm | Bao PP |
| Vật liệu | Không dệt |
|---|---|
| Phong cách | Túi dây kéo cá nhân có tay cầm |
| Kích thước | Nhỏ (20-30cm) |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Sử dụng | Khuyến mãi, Mua sắm, Quà tặng, Đóng gói, Hàng tạp hóa |
| Kích thước | Lớn(>50cm), theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu | Không dệt |
| Sử dụng | Túi mua sắm |
| Mô hình | xy-30003 |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
| Vật liệu | pp, Vật liệu nhiều lớp |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Cửa hàng tạp hóa |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
| Sử dụng | Ngô |
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |
| Chức năng | Lưu trữ, Khuyến mãi, mua sắm |
|---|---|
| Mẫu | 7 ngày |
| Trọng lượng của vải | 100g---180g |
| Bền chặt | Vâng. |
| Nguyên liệu thô | PP |