| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
| Kích thước | nhu cầu khách hàng |
| Vật liệu | PP, PP |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Khuyến mãi |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Logo | Chấp nhận in logo tùy chỉnh |
| Sử dụng | Khuyến mãi |
| Sử dụng công nghiệp | Cửa hàng tạp hóa |
|---|---|
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |
| Vật liệu | Vật liệu nhiều lớp |
| Tính năng | CÓ THỂ TÁI CHẾ |
| Đơn đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận. |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Khuyến mãi |
| Mô hình | xy-30003 |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
| Kích thước | nhu cầu khách hàng |
| Trọng lượng của vải | 100g---180g |
|---|---|
| Nguyên liệu thô | PP |
| mục đích | Túi mua sắm PP |
| Lông vũ | Tay cầm gấp |
| Tính năng | Một lần sử dụng hoặc phân hủy sinh học |
| Loại hoa văn | sọc |
|---|---|
| Kích thước | Trung bình (30-50cm), Kích thước tùy chỉnh |
| Vật liệu | PP |
| Phong cách | Xử lý |
| túi mua sắm không dệt | Thân thiện với môi trường |
| Vật liệu | bao PP dệt |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| Tính năng | Rào chắn |
| Đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Kích thước | Trung bình (30-50cm), nhu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu | PP |
| Sử dụng | Túi mua sắm |
| Mô hình | xy-30003 |
| Chức năng | Bảo vệ môi trương |
| Kích thước | Lớn(>50cm), theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu | PP |
| Sử dụng | Túi mua sắm |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mô hình | xy-30003 |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Mua sắm |
| xử lý bề mặt | in ống đồng |
| Sử dụng | Rau |
| Niêm phong & xử lý | dây kéo hàng đầu |